UHONDO WITH MAU FUNDI Efm 93 7 MP3 VIDEO DOWNLOAD

Share
Add
  • Published on Jan 6, 2016

  • UHONDO WITH MAU FUNDI Efm 93 7 tags

Comments

  • Khadija Malifedha
    Khadija Malifedha 3 years ago

    yaani mau ucheshi upo kwenye damu maana unavoongea tu mm sina mbavu

  • Jimmy Julius
    Jimmy Julius 6 months ago

    Watching from Kenya... Napenda comedy za Mau sana.

  • Aisha Thazaneya
    Aisha Thazaneya 3 years ago

    mau ulisha wai vaa kanga ukubwani..umesau ile comed ya Govinda umeekti umekeketwa ukubwani

  • nasra eid rayul
    nasra eid rayul 3 years ago

    nakukubalii mau vibaya sana nafurahia sana kazi zako....pongezi kwako dina marious

  • Cadeau Bukuru
    Cadeau Bukuru 11 months ago

    Mau unachekesha mpaka na majerani Zangu from USA Dakota

  • Nashon Gwanko
    Nashon Gwanko 11 months ago

    mau 2nduuuu!!! kubal sana maaana navipenda vichekesho vyako, big up

  • Leah Mwakyelu
    Leah Mwakyelu 3 years ago

    Thank you soooo much Dina Marious, Always love you mama Ziiii

  • Ge Ja
    Ge Ja 2 years ago

    Hivi kibakuli wa mambo hayo yupo kweli,maana wenzie wakina muhogo mchungu nawaona kwenye game?

  • Tyna Benson
    Tyna Benson 3 weeks ago

    mau fundiiiiiiii nakukubali kwa midollary

  • ismail gobu
    ismail gobu 1 year ago

    duuuh mau utanivunja mbavu zangu ismail from Lamu kenya

  • Sabriya Sabriya
    Sabriya Sabriya 6 months ago

    Nakukubali sana.mau asa hukiwa unaongea kwenye.komedi zako alafu hicho kisembe unacho ahu unajifanyisha.lakini napenda.sana

  • Abdimarlik Hassan
    Abdimarlik Hassan 10 months ago

    Nakukubali sana maulidi ali...yaani upo vizuri

  • Asma Mohamef Asma
    Asma Mohamef Asma 2 years ago

    namuaminia mau na ucheshi wake mungu amuendeleze na kazi yake

  • Sabriya Sabriya
    Sabriya Sabriya 6 months ago

    Napenda asa ukiwa na tino kitale

  • manny rasic
    manny rasic 2 years ago

    YouTube Kingman Efm Radio

  • Abdallah Nassor
    Abdallah Nassor 2 years ago

    big up mau!!

  • Agnes Sabuni
    Agnes Sabuni 2 years ago

    he Swebe nae yumo jamani

  • amnah leilah aliloh
    amnah leilah aliloh 2 years ago

    wow mau mbavu zangu from jordan

  • Sabriya Sabriya
    Sabriya Sabriya 6 months ago

    Bigiapu sana na timu yako

  • Hassani Ameir
    Hassani Ameir 2 years ago

    Nimependa sana story mau uko juu